forum lớp A8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

forum lớp A8

A8 - Ngô Sĩ Liên

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa

Go down 
myumin
NguyenHuy97
6 posters
Tác giảThông điệp
NguyenHuy97
Gà già
Gà già
NguyenHuy97

Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa Empty
Bài gửiTiêu đề: Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa   Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa EmptyWed Dec 09, 2009 9:59 pm

Hoa mà em yêu thích chính là hoa cứt lợn , nó còn có tên là hoa ngũ sắc nhưng em gọi nó là hoa cứt lợn cho nó máu

Bông hoa có những cái cánh nhỏ , mỏng và trắng nhụy hoa có màu vàng đậm , em thích hoa này bởi vì nó có nhiều , bởi vì nó có những cái bông nhọn không khác gì xi lanh , mỗi lần có 1 đoàn tàu đi qua , loài hoa này lại ngã xuống như nói rằng : " a ! có thuốc phiện để hit rồi " , rồi đoàn tàu qua đi hoa cứt lợn lại rúi thân mình vào những bông hoa khác để hit thuốc phiện , càng nghĩ lại càng thấy buồn cười , có 1 lần em nằm mơ thấy hoa cứt lợn chỉ là những cây cỏ bình thường thế rồi 1 thằng nông dân ra nhổ hết về nhà cho lợn ăn để thí nghiệm , ăn xong con lợn chạy ra đường tàu vả 1 bãi no nê , rồi từ đó hoa cứt lợn mọc lên và phát triển dần dần nhưng giờ đây cứt lợn sẽ ko còn nữa bởi vì người ta đã chặt hết đi rồi

Tuy không còn cái gì để ném nhau nhưng loài hoa đấy rất bẩn không thể tồn tại được.

Còn khúc này thì mình ko rõ nó nằm chổ nào trong bài trên : Bông hoa có những cái cánh nhỏ, mỏng và trắng nhụy hoa có màu vàng đậm, em rất thích hoa này bởi nó nhiều đặc điểm riêng và cái mà em thích nhất chính là cái bông của nó, cái bông của nó dùng để ném nhau rất thích. cứt lợn, một loài hoa sống đơn độc như những thằng nghiệm ra đi tìm tiền tiêm chích, loại hoa này mọc thành bầy, ở đâu có mùi thối là ở đó có hoa cứt lợn bởi vì cứt lợn là một loài hoa rất bẩn. ở xưởng thuyền đâu đâu cũng mọc hoa này bởi vì ở đó đã từng một thời làm chỗ ỉa của một bầy lợn…"
myumin
Gà lớn
Gà lớn
myumin

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa   Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa EmptyWed Dec 09, 2009 10:12 pm

hay nhờ, hay quá cơ, tao thấy hay lém ý, hay cực đến nỗi tao bắt đầu thấy mày là 1 thằng điên, ai ko bít tưởng mày vừa chốn trại Razz
NguyenHuy97
Gà già
Gà già
NguyenHuy97

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa   Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa EmptyWed Dec 09, 2009 10:12 pm

comment tử tế đế :E >< Twisted Evil
lizzyra.3b_97
Gà lớn
Gà lớn
lizzyra.3b_97

Bài gửiTiêu đề: Đừng hỏi! Thằng Huy!!! :))   Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa EmptyThu Dec 10, 2009 9:47 am

Huy ơi! Bài văn của thằng em mày!!! =))
Anhuydz
Gà lớn
Gà lớn
Anhuydz

Bài gửiTiêu đề: nguyenhuy ngu   Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa EmptySun Dec 13, 2009 4:28 pm

hoa ngu sac ma la hoa cut lon ha thang ngu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! scratch
hinluv2ne1
Gà kon
Gà kon
hinluv2ne1

Bài gửiTiêu đề: Huy Oy   Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa EmptyMon Dec 14, 2009 4:52 pm

bài của mày hay quá cơ!!! không còn lời nào để diễn tả hết lời muốn nói của tao...Bái phục tài làm văn của peankem97.ĐÚNG LÀ ĐỒ DỞ HƠI.LO MÀ ÔN THI ĐJ
linhngudan
Gà lớn
Gà lớn
linhngudan

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa   Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa EmptyWed Dec 16, 2009 4:33 pm

day la box manga, anime ma`, dau phai box lam van dau ma cu post linh tinh, nhat. Suspect
linhngudan
Gà lớn
Gà lớn
linhngudan

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa   Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa EmptyWed Dec 16, 2009 9:08 pm

ma` van hai` vai~ te` jocolor
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa   Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa Empty

Đừng hỏi thằng em làm văn tả hoa
Trang 1 trong tổng số 1 trang