forum lớp A8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

forum lớp A8

A8 - Ngô Sĩ Liên

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Forum 7A8-NSL- Hà Nội

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Arturia
Gà lớn
Gà lớn
Arturia

Forum 7A8-NSL- Hà Nội Empty
Bài gửiTiêu đề: Forum 7A8-NSL- Hà Nội   Forum 7A8-NSL- Hà Nội EmptyTue Jan 05, 2010 5:28 pm

Thật lòng mà nói thì lúc đầu nghe tin lập forum cho lớp thì cũng vui đấy!!! Thời gian đầu còn xôn xao, đông vui, loạn xạ, rứa mà bi giờ bùn thiu, vắng tăng vắng ngắt (vắng hơn chùa Bà Đanh). Ko phải tự nhận nhưng mình phải tự công nhận là mình là một mem ruột ở đây (thưc chất là mới vào đc cóa vài tháng). Mình ở đây tuy ko từ đầu nhưng cũng tới cuối, chứng kiến sự suy tàn của một forum ko mấy thành đạt lắm mà lòng đau như cắt bằng kéo nhựa của trẻ conVery Happy. Mong các bạn đóng góp nhìu hơn nữa cho forum vô vị (nhai ra bã) này nhá!!!
Xin trân thành cảm ơn!!!
NguyenHuy97
Gà già
Gà già
NguyenHuy97

Bài gửiTiêu đề: Re: Forum 7A8-NSL- Hà Nội   Forum 7A8-NSL- Hà Nội EmptyMon Mar 08, 2010 12:21 pm

ờ nhỉ. Forum dạo này vắng thế. Smile) =)) . lớp mình là thế mà . Dùng chán rồi lại bỏ Smile)
Anhuydz
Gà lớn
Gà lớn
Anhuydz

Bài gửiTiêu đề: sdgrty   Forum 7A8-NSL- Hà Nội EmptyMon Mar 08, 2010 2:10 pm

bay gio phai de ra phuong phap giup forum lop minh soi noi hon
Arturia
Gà lớn
Gà lớn
Arturia

Bài gửiTiêu đề: Re: Forum 7A8-NSL- Hà Nội   Forum 7A8-NSL- Hà Nội EmptyMon Mar 08, 2010 5:23 pm

cam on cac pan rat nhiu nhung bi gio ta ko chi noi suong ma pai coa bien phap moi dc
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Forum 7A8-NSL- Hà Nội   Forum 7A8-NSL- Hà Nội Empty

Forum 7A8-NSL- Hà Nội
Trang 1 trong tổng số 1 trang